Report ID: #575FA0C1

wcx.cloud

United States HTTPS Hợp Lệ 8.8 năm Đã cập nhật
100
Rất An Toàn
Analyze100 · wcx.cloud — Thẻ báo cáo
Analyze100 · wcx.cloud

Xác minh wcx.cloud trong vài giây

Độc lập, tự động và miễn phí — báo cáo bên dưới bao gồm mọi điểm dữ liệu công khai mà chúng tôi có thể kéo về wcx.cloud.

Thông Tin Kỹ Thuật

Địa Chỉ IP3.216.241.134
Vị Trí Máy ChủUnited States · Ashburn
Nhà Cung CấpKhông Rõ
Chứng Chỉ SSL HTTPS Hợp Lệ
Đơn Vị Cấp SSLAmazon RSA 2048 M04
Hết Hạn2026-10-07
Nhà Đăng KýGoDaddy
Ngày Đăng Ký2017-07-20
Ngày Hết Hạn2026-07-20
Tuổi Tên Miền8.8 năm

Phát hiện ban đầu

Cuộc thăm dò tự động của chúng tôi về wcx.cloud đã trả về phản hồi DNS sạch trỏ đến United States, được phục vụ bởi Unknown, với bắt tay TLS phản hồi OK.

Phán quyết HTTPS

Cuộc thăm dò HTTPS của chúng tôi đến wcx.cloud kết luận: OK.

Lịch sử đăng ký

wcx.cloud đã tồn tại khoảng 8.8 năm. Tên miền sống lâu thường liên quan đến các dự án đã thành lập.

Nơi dữ liệu sống

Bất cứ điều gì bạn gửi đến wcx.cloud được xử lý trên các máy chủ nằm tại United States.

Quan điểm rủi ro

Tên miền với hồ sơ wcx.cloud (tuổi 8.8 năm, SSL OK, nhà đăng ký GoDaddy, quốc gia United States) thường rơi vào danh mục "very_safe".

Phán quyết

Điểm tin cậy: 100/100very_safe. Đây là phán quyết tự động, chỉ kỹ thuật.

Ưu Điểm

  • Có thể truy cập trên các cổng tiêu chuẩn
  • Chứng chỉ được cấp bởi CA được công nhận
  • Không có chỉ số chiếm quyền điều khiển DNS
  • Trả về hồ sơ SOA và TXT hợp lệ

Nhược Điểm

  • Không có dấu chân doanh nghiệp được liên kết
  • Không có HTTPS hoặc chứng chỉ yếu được phát hiện
  • Tổ chức cấp chứng chỉ ít phổ biến hơn

Câu Hỏi Thường Gặp

Điểm có đủ để quyết định không?
Điểm cao là cần thiết nhưng không đủ.
ISP nào phục vụ wcx.cloud?
Thông báo mạng hiện tại đến từ Unknown, với IP có địa chỉ địa lý tại United States.
Tôi gửi khiếu nại về wcx.cloud ở đâu?
Bạn có thể gửi thông báo gỡ xuống cho nhà đăng ký (GoDaddy) hoặc ISP (Unknown).
wcx.cloud có IPv6 không?
Tra cứu DNS của chúng tôi trả về sự hiện diện hồ sơ AAAA như một phần của báo cáo.
Chứng chỉ của wcx.cloud được kiểm tra lần cuối khi nào?
Dữ liệu SSL trên wcx.cloud được tính lại trên mỗi lần làm mới.

This report is generated automatically from public technical signals. It is not legal or financial advice.

Vet your next domain in under 10 seconds.

No signup. No credit card. No hidden quotas.

Start a free check →